Wellcome

Khởi động mùa bánh Trung Thu E giới thiệu tới mọi người món bánh mới ngon độc lạ

Khởi động mùa bánh Trung Thu. E giới thiệu tới mọi người món bánh mới - ngon - độc - lạ! ???? Bánh Trung Thu vừng đưn nhân óc chó socola ????????? - món bánh ngon trong dịp Tết cổ truyền của ng Trung
Xem chi tiết

ĐỂ MÌNH BỚT ĐAU Tình yêu ở cõi trần gian Chia ly xa cách hợp tan là thường Đã không cùng bước chung đường

... ĐỂ MÌNH BỚT ĐAU ... Tình yêu ở cõi trần gian Chia ly xa cách hợp tan là thường Đã không cùng bước chung đường Thì xin em hãy đừng vương vấn gì Ai làm, ta nhỡ xuân thì Cũng vì chờ đợi ...người đ
Xem chi tiết

Không biết các bạn thế nào Riêng mình cực kì khổ sở mỗi khi ai đó hỏi số CMND

Không biết các bạn thế nào. Riêng mình cực kì khổ sở mỗi khi ai đó hỏi số CMND. Mà động nhiều việc với cái CMND lắm. Lần nào cũng xin người ta đợi trong giây lát để lục tung con ví đểu chìm trong cái
Xem chi tiết

Thế là tròn 1 năm với ZUMBA TỪ THIỆN

Thế là tròn 1 năm với ZUMBA TỪ THIỆN. Bao kỉ niệm suốt 1 năm qua đều được lưu giữ trong tim. Trân trọng những tấm lòng thiện nguyện, vừa ý thức được sức khoẻ bản thân, vừa hạnh phúc tràn đầy, vừa cùng
Xem chi tiết

Khi còn nhỏ tôi cần học tập để phát triển bản thân trở thành một công dân tốt

Khi còn nhỏ tôi cần học tập để phát triển bản thân trở thành một công dân tốt... Lớn lên tôi cần học tập để có thêm nhiều kiến thức và kỹ năng để vào đời ... Bây giờ tôi vẫn phải học, nhưng không chỉ
Xem chi tiết

Tư duy tích cực là một quá trình rèn luyện gồm 5 điều sau

Tư duy tích cực là một quá trình rèn luyện, gồm 5 điều sau: 1. Luôn tập trung vào điểm mạnh... 2. Mọi vấn đề hãy hướng đến giải pháp ... 3. Kết giao với người vui vẻ tích cực... 4. Luôn rèn luyện để c
Xem chi tiết

Sử dụng đèn pin nào bền?

Sử dụng đèn pin nào bền?
Đèn pin là vật dụng quen thuộc gắn liền với nhiều người, nhiều gia đình. Đèn pin đóng vai quan trọng giúp chiếu sáng, sử dụng trong bóng tối dễ dàng. Hiện nay đèn pin có rất nhiều loại tùy vào nhu cầu
Xem chi tiết

Chúc Mừng Tháng 7 Đầu tháng mới hôm nay mùng một Chúc mọi người điều tốt đẹp nha

Chúc Mừng Tháng 7 Đầu tháng mới hôm nay mùng một. Chúc mọi người điều tốt đẹp nha. Tiếng cười đến với mọi nhà. Niềm vui hạnh phúc thật là an nhiên. Chúc tất cả lắm tiền nhiều bạc. Ngồi ở nhà cũng khạc
Xem chi tiết

Nàng nào đang bán bàng online hay muốn chuyển phát gì bơi hết vào đây tớ tặng mã giảm giá ship hàng của AhaMove nhé

Nàng nào đang bán bàng online hay muốn chuyển phát gì bơi hết vào đây tớ tặng mã giảm giá ship hàng của AhaMove nhé. Ai nhanh tay thì còn chậm là hết ráng chịu nà.?? Nói nghe nè, hôm bữa tớ có gói hàn
Xem chi tiết

Hôm nay Nhung rất vui khi đc trở lại làm khách mời cho chương trình Quyền Năng Phái Đẹp phát sóng trên kênh Vĩnh Long

Hôm nay Nhung rất vui khi đc trở lại làm khách mời cho chương trình Quyền Năng Phái Đẹp phát sóng trên kênh Vĩnh Long. Đc chia sẻ những niềm vui nổi buồn trong cuộc sống nhất là hôn nhân. Cám ơn bé i
Xem chi tiết

Nhìn lại khoảng thời gian tham gia Người Hát Tình Ca phiên bản Ca Sĩ Nhung thấy thật vui và vô cùng ý nghĩa khi bước cùng các bạn trong chặn

Nhìn lại khoảng thời gian tham gia Người Hát Tình Ca phiên bản Ca Sĩ. Nhung thấy thật vui và vô cùng ý nghĩa khi bước cùng các bạn trong chặn đường này. Duy nhất Nhung là người của lĩnh vực khác vào đ
Xem chi tiết

Mua các kiểu váy mùa đông đẹp ở đâu?

Mua các kiểu váy mùa đông đẹp ở đâu?
Giới thiệu đến chị em một thương hiệu thời trang phái đẹp chất lượng mà giá siêu rẻ có đủ các kiểu váy, mẫu mã khác nhau. Trong đó không thể thiếu các kiểu váy mùa đông đẹp. Đó không ai khác chính là
Xem chi tiết

Hot The New Q Club Location 18 Lý Thường Kiệt Hoàn Kiếm Hà Nội

Hot ?????? ?The New Q♥️ Club ? ♥️ Location: 18 Lý Thường Kiệt, Hoàn Kiếm, Hà Nội ♥️Booking :01692186621 @Dạ Hợp ✌️ TỪ THỨ 2 ĐẾN THỨ 5 HÀNG TUẦN BIG COMBO CHỈ VỚI 799k ( 1 balantines Finest +
Xem chi tiết

16 Tác dụng từ quả óc chó 1 Giữ hệ tim mạch khỏe mạnh 2 Duy trì mức độ Choleterol 3 Điều hoà huyết áp 4 Cải thiện sức khỏe xương 5 Cải thiện

16 . Tác dụng từ quả óc chó ❤️ 1. Giữ hệ tim mạch khỏe mạnh 2. Duy trì mức độ Choleterol 3.Điều hoà huyết áp 4. Cải thiện sức khỏe xương 5. Cải thiện quá trình trao đổi chất 6. Kiểm soát bệnh tiểu đườ
Xem chi tiết

Khi đám bạn đã 1 chồng 2 con mị vẫn ngồi đây điềm đạm chờ người thương tới

Khi đám bạn đã 1 chồng 2 con, mị vẫn ngồi đây điềm đạm chờ người thương tới Người thương ạ! Đến lẹ lẹ nha :))
Xem chi tiết

Bún chả cá quy nhơn Hẻm đoàn văn bơ Ăn cũng tạm tạm có bún chả cá bún sứa

Bún chả cá quy nhơn Hẻm đoàn văn bơ Ăn cũng tạm tạm, có bún chả cá, bún sứa. Bún chả 25k :) bún sứa chả 30k.
Xem chi tiết

Son gâ c ca c ba n đa du ng nê u chưa ha i lo ng vê châ t lươ ng ca c ba n go p y kiê n đê mi nh biê t va hoa n thiê n sa n phâ m đươ c tô t

Son gấc các bạn đã dùng nếu chưa hài lòng về chất lượng các bạn góp ý kiến để mình biết và hoàn thiện sản phẩm được tốt hơn bạn nhé. Bảng màu Son gấć. 1- Đỏ cam 2- đỏ
Xem chi tiết

Son gâ c dâ u dư a ca c ba n du ng luôn đă t cho mi nh câu ho i ta o sao

Son gấc + dầu dừa các bạn dùng luôn đặt cho mình câu hỏi tạo sao ? Bạn biết rồi còn gì vì nó quá an toàn với các thành phần tự nhiên, bé nhà mình dùng xong vẫn ăn uống t
Xem chi tiết

Bình luận mới